Àmì ìdámọ̀: Ìṣàpẹẹrẹ kan
• Ìtẹ̀síwájú irin alagbara
• Bọ́ọ̀lù onígun méjì tí a fi gún ún ní apá ìsàlẹ̀
• Orí yíyí tí a ti di mọ́lẹ̀
• Pẹ̀lú Gbogbo Bérékì
• Orí yíyípo tó kéré jùlọ àti ìrísí yíyípo dídán àti ìgbésí ayé iṣẹ́ tó pọ̀ sí i nítorí rírì tí ó lágbára
Kẹ̀kẹ́:
• Ìtẹ̀ kẹ̀kẹ́: TPR aláwọ̀ ewé, tí kò ní àmì, tí kò ní àbàwọ́n
• Rẹ́mù kẹ̀kẹ́: Grẹ́y PP, Bọ́ọ̀lù tó péye kan ṣoṣo.
Àwọn ànímọ́ mìíràn:
• Ààbò àyíká
• resistance wọ
• ìfaradà tó dára, ìdákẹ́jẹ́ẹ́, ìfàmọ́ra ẹ̀rù
• ìdènà ìyọ́kúrò
Dáta ìmọ̀-ẹ̀rọ:
| Kẹ̀kẹ́ Ø (D) | 100mm | |
| Fífẹ̀ kẹ̀kẹ́ | 32mm | |
| Agbara Gbigbe | 120mm | |
| Gíga Àpapọ̀ (H) | 126mm | |
| Ìwọ̀n Àwo | 95*70mm | |
| Ààyè Ihò Bọ́tì | 73.5 * 47mm | |
| Ìwọ̀n ihò Bọ́tì Ø | 12.5*8.9mm | |
| Àtúnṣe (F) | 33mm | |
| Iru iru titari | Bọ́ọ̀lù kan ṣoṣo tí a gbé kalẹ̀ | |
| Àìsí àmì | × | |
| Kò ní àbàwọ́n | × |
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|
| |
| Iwọn opin kẹkẹ | Ẹrù | Ni gbogbogbo | Ìwọ̀n àwo òkè | Iwọn opin Iho Bolt | Ààyè ihò Bọ́tì | Nọ́mbà Ọjà |
|
| 75*32 | 95 | 116 | 95*70 | 12.5*8.5 | 73.5*47 | A1-075S4-411 | |
| 100*32 | 120 | 136 | 95*70 | 12.5*8.5 | 73.5*47 | A1-100S4-411 | |
| 125*32 | 135 | 160 | 95*70 | 12.5*8.5 | 73.5*47 | A1-125S4-411 |
Zhongshan Rizda Castor Manufacturing Co., Ltd. Ó wà ní ìlú Zhongshan, ìpínlẹ̀ Guangdong, ọ̀kan lára àwọn ìlú àárín gbùngbùn ti Pearl River Delta, tí ó ní agbègbè tí ó ju 10000 square maters lọ, ó jẹ́ ilé iṣẹ́ ìṣẹ̀dá àwọn kẹ̀kẹ́ àti Castors láti fún àwọn oníbàárà ní onírúurú ìwọ̀n, irú àti àwọn irú ọjà fún onírúurú ìlò. Ilé iṣẹ́ BiaoShun Hardware Factory, tí a dá sílẹ̀ ní ọdún 2008, tí ó ti ní ìrírí iṣẹ́-ṣíṣe àti ṣíṣe iṣẹ́-ṣíṣe fún ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dógún.
1. O ni resistance ooru to dara: iwọn otutu iyipada ooru rẹ jẹ 80-100 ℃.
2. Agbara to dara ati resistance kemikali.
3. Ohun èlò tí kò léwu àti tí kò ní òórùn, tí ó jẹ́ ti àyíká, tí a lè tún lò;
4. Àìlera ìbàjẹ́, àìlera ìdènà, àìlera ìdènà alkali àti àwọn ànímọ́ mìíràn. Àwọn agbára ìdènà tí ó wọ́pọ̀ bíi acid àti alkali kò ní ipa púpọ̀ lórí rẹ̀;
5. Ó le koko, ó sì le koko, pẹ̀lú àwọn ànímọ́ bíi resistance àárẹ̀ àti resistance stress, iṣẹ́ rẹ̀ kò ní ipa lórí àyíká ọrinrin; Ó ní agbára àárẹ̀ tí ó ga.
6. Àwọn àǹfààní ti ìbọn ni ìforígbárí kékeré, tí ó dúró ṣinṣin, tí kò yípadà pẹ̀lú iyàrá ìbọn, àti ìfàmọ́ra gíga àti ìṣedéédé.