Àwọn kásórí rọ́bà jẹ́ kásórí tí a fi ohun èlò rọ́bà tó ga ṣe pẹ̀lú ìyípadà àyípadà. Wọ́n ní ìdènà ìbàjẹ́ gíga àti ìdènà ìkọlù, a sì ń lò wọ́n dáadáa nínú àwọn ohun èlò ilé iṣẹ́.
Àwọn kástọ̀ rọ́bà jẹ́ kástọ̀ tí a fi ohun èlò rọ́bà tó lágbára ṣe pẹ̀lú ìyípadà ìyípadà. Wọ́n ní ìdènà ìfàsẹ́yìn gíga àti ìdènà ìkọlù, a sì ń lò wọ́n ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ibi iṣẹ́. A fi òróró tí a fi lithium ṣe gbogbogbòò sí àwọn kástọ̀ náà, èyí tí ó ní ìdènà omi tó dára, ìdúróṣinṣin ẹ̀rọ, ìdènà ìbàjẹ́ àti ìdúróṣinṣin ìfàsẹ́yìn. Ó yẹ fún fífún àwọn kástọ̀ ní ìró, àwọn kástọ̀ ní ìró àti àwọn ẹ̀yà ìfọ́rígbárí mìíràn nínú onírúurú ẹ̀rọ ẹ̀rọ láàárín iwọ̀n otútù iṣẹ́ ti – 20~120 ℃.
Àmì ìdámọ̀: Yíyípo
àkọlé tí ó ní ìdarí ìdarí ìpele 360 ní kẹ̀kẹ́ kan ṣoṣo, èyí tí ó lè wakọ̀ sí ìhà èyíkéyìí bí ó bá wù ú.
Ojú ibi ìdábùú náà lè yan dúdú, sinkii aláwọ̀ búlúù tàbí sinkii aláwọ̀ yẹ́lò.
Ti nso: yiyi ti nso
Béaring rola ni o ni agbara ti o lagbara, ṣiṣe ti o dan, pipadanu ikọlu kekere ati igbesi aye gigun.
Agbara ẹrù ti ọja yii le de 80 kg.
Fídíò nípa ọjà yìí lórí YouTube:
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-10-2023
